1 KIZUDUO

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA UKEREWE
MKOA WA MWANZA

MUHTASARI WA KIKAO CHA CMT KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI

MDOGO WA MIKUTANO CHA TAREHE 13/1/2022

MAHUDHURIO

: WAJUMBE
Goodluck J. Mtigandi, Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)
Boniface Kasema, Kaimu Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira
Longino Sondole, Kaimu Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara
Kisesa Katwe, Afisa Biashara
Joseph Komba, Mhasibu Mapato
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Ushirika

Hellen N. Rocky, Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
Abbakary Murshid, Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

. Mhozya Simeo, Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi
10.Deus John, Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

11.Paschal B. Malecha, Kaimu Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili
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12.Joachim Tungilo, Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na

Ufuatiliaji
13.Jenitha Damaseni, Mratibu TASAF
14.Eng. Hassan H. Shaban, Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi
15.Majura Kasika, Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
16. Evarist Msule, Kny Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
17.Stephen Kushoka, Katibu TSC
18. Zaituni Kayanda, Mthibiti Mkuu wa Shule
19.Dr. Getera Nyangi, Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya
20.Selemani A. Shabani, Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA
21.Mang’oha Maginga, Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

B: SEKRETARIETI
1. Stanford N. Majala

William Kaswahili, Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na
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MUHT.CMT.NA. 1/2022/1: KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe waliohudhuria kikao hicho.

Alifungua kikao saa 2:47 asubuhi.

MUHT.CMT.NA. 1/2022/2: KUTHIBITISHA AGENDA
Agenda zifuatazo zilithibitishwa kwenye kikao.
1. Kufungua kikao
2. Kuthibitisha agenda
3. Taarifa ya utekelezaji wa miradi iliyotekelezwa kwa fedha toka IMF (UVIKO
19) yenye thamani ya Tsh. 3,420,000,000.00
4. Kufunga kikao

MUHT.CMT.NA. 1/2022/3: TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI
ILIYOTEKELEZWA KWA FEDHA TOKA IMF (UVIKO 19) YENYE THAMANI YA
TSH. 3,420,000,000.

Taarifa iliwasilishwa kwenye kikao ikioesha kuwa, Halmashauri ya Wilaya vya
Ukerewe tarehe 20 Oktoba, 2021 ilipokea fedha kiasi cha Tsh. 3,420,000,000.00
kwa ajili ya kutekeleza miradi mbalimbali kwenye sekta za elimuy, ambapo elimu
sekondari ilipokea fedha kiasi cha Tsh. 3,100,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa
vyumba vya madarasa 155 kwenye shule za sekondari 26 na elimu msingi ilipokea
fedha kiasi cha Tsh. 240,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya madarasa 12
kwenye shule za msingi shikizi 3 pamoja na ujenzi wa bweni 1 kwa thamani ya Tsh.
80,000,000.00 kwenye shule ya msingi 1.

Hali ya mradi, ujenzi wa vyumba vya madarasa 155 kwa shule za sekondari na
madarasa 12 kwa shule za msingi shikizi umekamilika na yanatumika, ujenzi wa

bweni 1 limeezekwa na kiasi cha Tsh. 53,374,695.00 kinahitajika ili kukamilisha
mradi huo.

Taarifa ilipokelewa na kuridhiwa.

MUHT.CMT.NA. 1/2022/4: KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe wote waliohudhuria kikao hicho.

Alifunga kikao saa 5:15 asububhi.
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